|
|
♦
Sôi nỗi hoạt động hè tại 10 khối phố trên địa bàn phường Điện Dương.
|
Tác giả: Văn Lợi .
|
![](/Portals/0/2024/Quy3/HoatDongDoanDienDuong1.jpg) |
Thời gian qua, công tác chăm sóc, giáo dục thiếu niên, nhi đồng trong dịp hè là một trong những hoạt động trọng tâm được Ban chỉ đạo hoạt động hè, tổ chức Đoàn, Đội trên địa bàn phường Điên Dương quan tâm tổ chức với nhiều hoạt động thiết thực hướng về trẻ em.
|
|
|
|
♦
Đoàn phường Điện Ngọc phục hồi ảnh cũ của liệt sĩ trao tặng cho thân nhân
|
Tác giả: Huỳnh Bá Biện .
|
![](/Portals/0/2024/Quy3/TraoAnhLietSi.jpg) |
Nhân kỷ niệm 77 năm ngày Thương binh liệt sĩ (27/7/1947 – 27/7/2024), Đoàn phường Điện Ngọc tổ chức thực hiện dự án sưu tập, sưu tầm di ảnh cũ của các liệt sĩ để lại nơi quê nhà tước lúc ra đi thoát ly tham gia kháng chiến, nay qua thời gian bị hư hỏng, hoen ố để phục hồi trao tặng lại cho thân nhân làm kỷ niệm.
|
|
|
|
|
|
Bản quyền © 2013 thuộc UBND thị xã Điện Bàn, tỉnh Quảng Nam
Số 22 Hoàng Diệu, Phường Vĩnh Điện, thị xã Điện Bàn - ĐT: 0235.3717666 - Fax: 0235.3758031
- Email: vphdndubnd.dienban@quangnam.gov.vn
Đơn vị thiết kế: Trung Tâm Công Nghệ Thông Tin-Truyền Thông Quảng Nam(QTI) - Sở
TTTT Quảng Nam